windows phone 8 โหลดแอพไม่ได้

ใช้โทรศัพท์มือถือ samsung activ s พอโหลดแอพแล้วก็ขึ้นโหลดอะค่ะพอขึ้นว่ากำลังติดตั้งก้อเด้งกลับมาที่สถานะ ต้องมีการดำเนินการ แตะที่นี่ แล้วกดก็มีรหัสข้อผิดผลาดขึ้นมาอะค่ะ 80070032 เป็นแบบนี้ทุกแอฟเลยค่ะ
คำตอบ
คำตอบ

สวัสดีครับ คุณTonSR

ก่อนอื่น ทางทีมงานต้องขอขอบคุณสำหรับการเข้ามาเยี่ยมชมและสอบถามปัญหามายังทีมงานของ ฟอรั่ม Microsoft Community เวอร์ชั่นภาษาไทย เเละการสนับสนุนผลิตภัณฑ์ Windows แท้เเละถูกต้องตามลิขสิทธิ์จากไมโครซอฟท์ นะครับ

กลับมายังคำถามของคุณ ที่ได้เเจ้งมายังทีมงานของเราเกี่ยวกับการใช้งานโทรศัพท์มือถือ SAMSUNG active s "... พอโหลดแอพแล้วก็ขึ้นสถานะโหลดอะ พอขึ้นว่ากำลังติดตั้งก็เด้งกลับมาที่สถานะ ต้องมีการดำเนินการ แตะที่นี่ แล้วกดก็มีรหัสข้อผิดผลาดได้เเสดงขึ้นมาเเจ้งว่า 80070032 เป็นแบบนี้ทุกแอฟเลย...นั้น"

ทางทีมงานของเราขอเเนะนำให้ คุณสามารถโพสต์คำถามของคุณไปยัง ฟอรั่ม Windows Phone 8 เวอร์ชั่นภาษาอังกฤษ ตามลิงค์ข้างล่างนี้ นะครับ;

http://answers.microsoft.com/en-us/winphone 

ทางเราขออนุญาตอธิบายเกี่ยวกับการสนับสนุุนผลิตภัณฑ์ของไมโครซอฟท์จากทีมงานของ ฟอรั่ม Microsoft Community เวอร์ชั่นภาษาไทย ดังต่อไปนี้ครับ;

Windows (วินโดวส์) ไม่รวม Windows Server, Windows Phone, Windows Live mail เเละลูกข่าย(คอมพิวเตอร์) หรืออุปกรณ์ที่ต่อเชื่อมผ่านเครือข่ายของ Server/Domain

Microsoft office

Games (เกมส์)

Hardware (ฮาร์ดแวร์)

และ ผลิตภัณฑ์ของไมโครซอฟท์ที่ใช้ในบ้าน

ทางทีมงานของเราต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย นะครับ เนื่องจากว่า ทางทีมงานของ ฟอรั่ม Microsoft Community เวอร์ชั่นภาษาไทย ไม่ได้เปิดบริการให้การสนับสนุนปัญหาที่เกี่ยวกับการใช้งาน Windows Phone อย่างที่ได้เเจ้งไปก่อนหน้านี้ นะครับ

ขอบคุณครับ

จากทีมงานไมโครซอฟท์

ถ้าปัญหาของคุณได้รับการแก้ไข รบกวนกด"เลือกเป็นคำตอบ"หรือ คลิกว่าเป็นประโยชน์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2 คนคิดว่าการตอบกลับนี้เป็นประโยชน์

·

การตอบกลับนี้เป็นประโยชน์หรือไม่

ขออภัยที่สิ่งนี้ช่วยเหลือไม่ได้

เยี่ยม! ขอบคุณสำหรับคำติชม

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชมของคุณ ซึ่งจะช่วยเราปรับปรุงไซต์

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชม

ข้อมูลคำถาม

อัปเดตล่าสุด มีนาคม 19, 2567 ดู 229 ครั้ง นำไปใช้กับ: