Windows 10 ที่ขายตามเว็บราคาถูก

Windows 10 ที่ขายตามเว็บราคาถูก แล้วบอกว่าเป็นของแท้ เชื่อถือได้มั้ยครับ จะซื้อใช้ที่บริษัท ถ้าไม่ได้ต้องซื้อที่ไหนถึงจะเชื่อถือได้ แล้วเรามีวิธีเช็คได้อย่างไร ว่าเป็นของแท้แน่นอน เพราะทุกคนที่ซื้อไปก็ได้แผ่นติดตั้ง และสติ๊กเกอร์ที่มีคีย์สำหรับ activate 

สวัสดีค่ะ คุณ ukritsuthin 😃

ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและสอบถามปัญหาใน Microsoft Community เวอร์ชั่นภาษาไทยนะคะ      

ทางเรายินดีให้คำเเนะนำค่ะ✌

สำหรับการสั่งซื้อผลิตภัณฑ์ Windows 10 ที่ถูกลิขสิทธิ์ ทางเราแนะนำให้สั่งซื้อจากเว็บไซต์ของ Microsoft โดยตรงนะคะ ซึ่งคุณสามารถสั่งซื้อจากลิงค์ต่อไปนี้

สำหรับผลิตภัณฑ์ Windows 10 ที่มีขายในเว็บไซต์อื่นๆ ทางเราไม่สามารถระบุได้ว่าเว็บไซต์ดังกล่าวจำหน่ายผลิตภัณฑ์ Windows 10 ที่ถูกลิขสิทธิ์หรือไม่ อย่างไรก็ตาม คุณสามารถศึกษาคุณลักษณะที่รวมอยู่ในซอฟต์แวร์แท้จากลิงค์นี้ค่ะ

ทั้งนี้ เพื่อไม่ให้เกิดข้อผิดพลาดในการสั่งซื้อ ทางเราแนะนำให้ซื้อจากเว็บไซต์ของ Microsoft นะคะ😉

หากมีคำถามเพิ่มเติมสอบถามได้เสมอนะคะ😊

ขอบคุณค่ะ🙏

____________________________________________________________________________________

หมายเหตุ: หากมีคำถามเพิ่มเติมสอบถามเราได้เสมอในวันเเละเวลาทำการ จันทร์ (Mon) - ศุกร์ (Fri): 9:00 - 18:00 .ค่ะ

4 คนคิดว่าการตอบกลับนี้เป็นประโยชน์

·

การตอบกลับนี้เป็นประโยชน์หรือไม่

ขออภัยที่สิ่งนี้ช่วยเหลือไม่ได้

เยี่ยม! ขอบคุณสำหรับคำติชม

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชมของคุณ ซึ่งจะช่วยเราปรับปรุงไซต์

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชม

ข้อมูลคำถาม

อัปเดตล่าสุด พฤษภาคม 13, 2567 ดู 3,698 ครั้ง นำไปใช้กับ: