Sign into this computer using your Microsoft account เข้าไม่ได้ค่ะ

ตอนนี้นั่งเดารหัสมาหลายชั่วโมงแล้วค่ะ เข้าไม่ได้สักที ต้องแก้ยังไงให้เข้าได้คะ

สวัสดีค่ะ คุณ MameawThanisara 😃

ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและสอบถามปัญหาใน Microsoft Community เวอร์ชั่นภาษาไทยนะคะ 

ทางเรายินดีให้คำแนะนำค่ะ😉

สำหรับวิธีการแก้ปัญหาดังกล่าว คุณจะต้องป้อนรหัสผ่านสำหรับบัญชี Microsoft ของคุณนะคะ ในกรณีที่คุณลืมรหัสผ่านหรือต้องการรีเซ็ตรหัสผ่านของบัญชี Microsoft คุณสามารถทำการรีเซ็ตในลิงค์ https://account.live.com/password/reset นี้ค่ะ

หากมีคำถามเพิ่มเติมสอบถามได้เสมอนะคะ😉

ขอบคุณค่ะ🙏

____________________________________________________________________________________

หมายเหตุ: วันเเละเวลาทำการของทีมงาน Microsoft จันทร์  - ศุกร์  9:00 - 18:00 . (ยกเว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์)

11 คนคิดว่าการตอบกลับนี้เป็นประโยชน์

·

การตอบกลับนี้เป็นประโยชน์หรือไม่

ขออภัยที่สิ่งนี้ช่วยเหลือไม่ได้

เยี่ยม! ขอบคุณสำหรับคำติชม

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชมของคุณ ซึ่งจะช่วยเราปรับปรุงไซต์

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชม

ข้อมูลคำถาม

อัปเดตล่าสุด พฤษภาคม 16, 2567 ดู 5,762 ครั้ง นำไปใช้กับ: