ไม่สามารถ โทร หรือวีดีโอคอล ในไลน์ได้

ติดตั้ง app line ลง surface go 2 แต่ไม่สามารถโทร หรือ วีดีโอคอลได้ เนื่องจากไม่พบอุปกรณ์

สวัสดีครับ คุณ snookysukyat

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ฝ่ายสนับสนุน Microsoft Community ครับ

สำหรับปัญหาที่คุณแจ้งเกี่ยวกับการใช้งานแอป Line บน Surface Go 2 ของคุณนั้นทางเราต้องขออภัยมา ณ ที่นี้เนื่องจากทางทีมงานจะไม่สามารถให้การสนับสนุนอย่างเต็มที่ภายในกระทู้นี้ได้ครับ ทางเราขอแนะนำให้คุณทำการติดต่อทางทีมวิศวกรของ Microsoft Surface โดยตรง ได้ที่ 02-263-6888 หรือ 1800-012-705 กด 3-3-1-1 (ไม่มีค่าบริการในการติดต่อ) ในเวลาทำการ 9:00น – 18:00น วันจันทร์ – ศุกร์ ครับ

ทางทีมงานต้องขอขอบคุณสำหรับความเข้าใจ และต้องขออภัยในความไม่สะดวกเป็นอย่างสูงครับ

ขอบคุณครับ

ทีมงาน Microsoft

การตอบกลับนี้เป็นประโยชน์หรือไม่

ขออภัยที่สิ่งนี้ช่วยเหลือไม่ได้

เยี่ยม! ขอบคุณสำหรับคำติชม

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชมของคุณ ซึ่งจะช่วยเราปรับปรุงไซต์

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชม

Ekarat_Ekarattana สวัสดีค่ะ ปรึกษาเรื่องการยืนยันอีเมลลืหน่อยค่ะ ทำเป็น 10 รอบ ไม่ผ่านเลย ทั้งๆที่จำรหัสได้ มันบอกว่ามีรหัสรั่วไหล

1 คนคิดว่าการตอบกลับนี้เป็นประโยชน์

·

การตอบกลับนี้เป็นประโยชน์หรือไม่

ขออภัยที่สิ่งนี้ช่วยเหลือไม่ได้

ขอบคุณสำหรับคำติชมของคุณ ซึ่งจะช่วยเราปรับปรุงไซต์

สวัสดีครับ คุณ atitataChai

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ฝ่ายสนับสนุน Microsoft Community ครับ

สำหรับปัญหาที่คุณแจ้งเกี่ยวกับบัญชี Microsoft นั้นทางเราจะไม่สามารถให้การสนับสนุนได้อย่างเต็มที่ภายในกระทู้ จึงต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับ

เพื่อความเป็นส่วนตัวและความปลอดภัยของผู้ใช้งานเอง สำหรับคำถามเกี่ยวกับบัญชีทั้งหมด (กู้คืนบัญชี / บัญชีที่ไม่สามารถเข้าใช้งานได้/ไม่ผ่านการกู้คืนบัญชี  ฯลฯ ) โปรดทำการ กรอกแบบฟอร์มออนไลน์ที่ลิงค์นี้ [คำขอรับการสนับสนุนใหม่ | ฝ่ายสนับสนุนของ Microsoft]

อย่างไรก็ตาม เนื่องจากว่าทางเราจำเป็นต้องทำการตรวจสอบข้อมูลที่เกี่ยวข้องกับบัญชี นั้นทางเราจะไม่สามารถให้การสนับสนุนได้อย่างเต็มที่ภายในกระทู้/ชุมชน Windows นี้ครับ หากคุณประสบปัญหาเพิ่มเติมเกี่ยวกับการเข้าใช้งานหรือความปลอดภัยบัญชีสามารถตรวจสอบได้ที่โฟสนี้ คลิกที่นี่

หากคุณประสบปัญหาเพิ่มเติมเกี่ยวกับ Windows กรุณาแจ้งให้ทางเราทราบอีกครั้งครับ

ขอบคุณครับ

ทีมงาน Microsoft

1 คนคิดว่าการตอบกลับนี้เป็นประโยชน์

·

ข้อมูลคำถาม

อัปเดตล่าสุด มีนาคม 11, 2567 ดู 617 ครั้ง นำไปใช้กับ: