้hotmail

ทำไมของผมไม่เห็นมีอีเมลอะไรเลยอ่าครับอยากกลับไปไช้HOYMAILรูปเเบบเดิมจะต้องทำยังไงเพราะผมต้องการจะดูอีเมลที่ส่งมาหาผม

ต้องทำยังไงครับ

สวัสดีครับ คุณเบญจนครสีนวลเเล

ยินดีต้อนรับสู่ฝ่ายสนับสนุน Microsoft ครับ

ทางเราขอทราบว่าคุณไม่สามารถรับอีเมลใดๆได้เลยหรือไม่สามารถพบอีเมลเก่าของคุณครับ กรุณาเจาะจงปัญหาว่าในตอนนี้คุณสามารถรับอีเมลใหม่ได้หรือไม่ครับ และสามารถส่งออกได้หรือไม่ครับ ทางเราขอทราบชื่อบัญชีของคุณเพื่อตรวจสอบสถานะภายในระบบครับ

นอกจากนี้แล้วทางเราต้องขออภัยมา ณ ที่นี้เนื่องจากว่า Outlook เป็นรูปแบบใหม่ของ Outlook.com ที่ทุกคนจะได้ใช้งานภายในปีนี้ ทางเราจึงไม่สามารถเปลี่ยนกลับเป็นรูปแบบเดิมได้ครับ

หากคุณมีข้อแนะนำใดๆ หรือข้อปรับปรุงที่ต้องการส่งให้ทางทีมงาน Microsoft  คุณสามารถส่งได้ผ่านลิงค์นี้ครับ

http://outlook.uservoice.com/

หากมีข้อสงสัยหรือคำถามเพิ่มเติม กรุณาแจ้งให้ทางเราทราบครับ

ขอขอบคุณครับ

จากทีมงาน Microsoft

222 คนคิดว่าการตอบกลับนี้เป็นประโยชน์

·

การตอบกลับนี้เป็นประโยชน์หรือไม่

ขออภัยที่สิ่งนี้ช่วยเหลือไม่ได้

เยี่ยม! ขอบคุณสำหรับคำติชม

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชมของคุณ ซึ่งจะช่วยเราปรับปรุงไซต์

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชม

ข้อมูลคำถาม

อัปเดตล่าสุด พฤษภาคม 4, 2567 ดู 95,944 ครั้ง นำไปใช้กับ: