เปิดดูข้อความในกล่องขาเข้าในhotmail ไม่ได้

ลงชื่อเข้าใช้ใน hotmail แล้ว เปิดดูข้อความในกล่องขาเข้าไม่ได้
เข้าไปลงชื่อเข้าใช้ในhotmail แล้ว มีข้อความเข้ามาแต่ไม่สามารถเปิดดูได้

616 คนคิดว่าการตอบกลับนี้เป็นประโยชน์

·

การตอบกลับนี้เป็นประโยชน์หรือไม่

ขออภัยที่สิ่งนี้ช่วยเหลือไม่ได้

เยี่ยม! ขอบคุณสำหรับคำติชม

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชมของคุณ ซึ่งจะช่วยเราปรับปรุงไซต์

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชม

สวัสดีค่ะ คุณ aundear

ขอบคุณสำหรับการติดต่อฝ่ายสนับสนุน Microsoft ค่ะ

ก่อนอื่น ก่อนที่เราจะสามารถให้คำเเนะนำคุณได้นั้น ทีมงานขอทราบว่าขณะนี้คุณกำลังประสบกับปัญหาอะไร

โดยเรารบกวนขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติม สำหรับใช้เป็นข้อมูลในการแก้ไขปัญหา ดังนี้ค่ะ

1. ขอทราบผลิตภัณฑ์ที่คุณกำลังประสบปัญหา เช่น โปรเเกรม Live Mail บนคอมพิวเตอร์ของคุณ หรือ โปรเเกรม Microsoft office outlook, การใช้งานผ่านทางเว็ปไซน์ Outlook.com?

2. หลังจากที่ไม่สามารถลงชื่อเข้าใช้งานได้นั้น มีรหัสข้อผิดพลาด(Error Code)

หรือข้อความผิดพลาด (Error Message) ใดๆปรากฏขึ้น?

3. คุณไม่สามารถเปิดจดหมายได้ฉบับเดียว หรือ ทุกฉบับ กล่าวคือ คุณไม่สามารถเข้าถึงกล่องจดหมายของคุณได้?

4. คุณใช้อินเตอร์เน็ตเบราว์เซอร์ในการเข้าถึงบัญชีของคุณ?

5. ขอทราบชื่ออีเมลล์ที่มีปัญหาของคุณ?

เพื่อเราจะช่วยดำเนินการตรวจสอบบัญชี เเนะนำวิธีการเเก้ไขปัญหาหรือช่วยคุณเเก้ไขปัญหานี้ต่อไปค่ะ

หากคุณมีข้อสงสัย หรือปัญหาอื่นใด สามารถแจ้งให้เราทราบได้ที่นี่ค่ะ

ทีมงาน Microsoft

373 คนคิดว่าการตอบกลับนี้เป็นประโยชน์

·

การตอบกลับนี้เป็นประโยชน์หรือไม่

ขออภัยที่สิ่งนี้ช่วยเหลือไม่ได้

เยี่ยม! ขอบคุณสำหรับคำติชม

ขอบคุณสำหรับคำติชมของคุณ ซึ่งจะช่วยเราปรับปรุงไซต์

ขอบคุณสำหรับคำติชม

ข้อมูลคำถาม

อัปเดตล่าสุด พฤษภาคม 18, 2567 ดู 35,561 ครั้ง นำไปใช้กับ: