ปัญหาเกี่ยวกับเข้า Hotmail ไม่ได้

ปัญหามีอยู่ว่า มีอีเมลเป็นอีเมลที่ไม่ได้ใช้มานาน แต่ทีนี้มีความจำเป็นที่จะต้องใช้อีเมลนี้ แต่พอเข้าไปอีกที มันบอกว่าไอดีนี้ถูกล็อก ซึ่งมันมีให้ใส่อีเมลสำรอง หรือ คำถามกันลืม แต่ผมจำไม่ไดเลย อยากจะสอบถามว่ามีวิธีแก้ปัญหาทางอื่นไหมครับ

สวัสดีค่ะ คุณ อรชุน เชื้อศิริวัฒน์

ขอบคุณสำหรับการติดต่อฝ่ายสนับสนุน Microsoft ค่ะ

เนื่องจากปัญหาของคุณ เป็นปัญหาที่เกี่ยวกับบัญชีไมโครซอฟท์

ทีมงานขอเเจ้งให้ทราบว่า ปัจจุบันนี้ชุมชนบัญชีไมโครซอฟท์ได้ถูกยกเลิกเเล้ว เเละมีแบบฟอร์มออนไลน์ที่มีความปลอดภัยรูปแบบใหม่และเชื่อถือได้ขึ้นมา เพื่อรายงานปัญหาเกี่ยวกับบัญชีไมโครซอฟท์

ดังนั้นหากคุณยังมีข้อสงสัยใดๆเกี่ยวกับปัญหานี้อีก คุณจำเป็นจะต้องกรอกแบบฟอร์มออนไลน์ใหม่ค่ะ คุณสามารถดูรายละเอียดได้ที่ การสร้างเคส หรือส่งคำถามโดยใช้ แบบฟอร์มออนไลน์ที่มีความปลอดภัยรูปแบบใหม่ของเรา ค่ะ

ขอขอบคุณ

ทีมงาน Microsoft

2 คนคิดว่าการตอบกลับนี้เป็นประโยชน์

·

การตอบกลับนี้เป็นประโยชน์หรือไม่

ขออภัยที่สิ่งนี้ช่วยเหลือไม่ได้

เยี่ยม! ขอบคุณสำหรับคำติชม

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชมของคุณ ซึ่งจะช่วยเราปรับปรุงไซต์

คุณพอใจกับการตอบกลับนี้เพียงใด

ขอบคุณสำหรับคำติชม

ข้อมูลคำถาม

อัปเดตล่าสุด ตุลาคม 10, 2566 ดู 447 ครั้ง นำไปใช้กับ: